Mashabiki wa yanga walivyolamba Kuma raha tupu

0 views
0%
From:
Date: March 22, 2024

Related videos

One thought on “Mashabiki wa yanga walivyolamba Kuma raha tupu

  1. natafuta wanawake wenye mapepo ya mkundu wanaopenda kufirwa na kuzibuliwa mikundu, wanaopenda kurekodi video wakiwa wanafirwa, wanaopenda kusagwa mkundu mpaka wajambe jambe au wanye mavi .
    wanaopenda kufirwa mtungo. kama wewe ni mwanamke na unapenda kufirwa kwa starehe, nicheki, ninanyonya mikundu, ninanyoa mavuzi ya mkundu kiufundi na kwa siri … nitakufurahisha mpaka uniote kila muda .. umsahau mpaka mme wako . kama upo dar es salaam nitafute +255710530751 / +255658268951

    kama yupo mwanamke mwenye mapepo ya mkundu, anayependa kufirwa sana kwa starehe kuliko hata kula anicheki…. Awe Dar es Salaam.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *